สินค้าโปรโมชั่น

แสดง: สินค้าพร้อมรายละเอียด / เฉพาะสินค้าไม่มีรายละเอียด
แสดง:
จัดเรียงโดย:
ACCESS POINT ZYXEL NWA5121-NI
The ZyXEL NWA5120 Series 802.11 a/b/g/n Unified Access Point is a highly future-proof WLAN solution ..
6,848.00บาท 4,590.30บาท
ไม่รวมภาษี: 4,290.00บาท
HP LaserJet Managed MFP E72535dn
PRINT Print speed, black 31 - 40 Color output Black and ..
99,900.00บาท 79,000.00บาท
ไม่รวมภาษี: 79,000.00บาท
HP LaserJet Managed MFP E82550dn
PRINT Print speed, black 41 - 50 Color output Black and ..
149,000.00บาท 129,000.00บาท
ไม่รวมภาษี: 129,000.00บาท
HP PageWide Managed Color MFP E77650dn
พิมพ์ ถ่ายเอกสาร สแกน และแฟกซ์ พิมพ์ไสูงสุด 70 หน้าต่อนาที เหมาะกับสำนักงานทั่วไป 4 การพ..
179,000.00บาท 129,000.00บาท
ไม่รวมภาษี: 129,000.00บาท
HP PageWide Managed MFP P77740z Printer
HP PageWide Managed P77740z Multifunction Printer  Printer พิ..
139,000.00บาท 109,000.00บาท
ไม่รวมภาษี: 109,000.00บาท
Mini GBIC SFP Transceiver, 1000Base LX Singlemode (SMF)
อุปกรณ์มินิจีบิค 1000 Mbps Gigabit Ethernet LX สายไฟเบอร์ออพติคแบบซิงเกิ้ลโหมด (Singlemode), หัวต่อแ..
5,457.00บาท 3,370.50บาท
ไม่รวมภาษี: 3,150.00บาท
เครื่องพิมพ์มัลติฟังก์ชั่นเลเซอร์ ขาวดำ Samsung MultiXpess SL-K2200ND MFP
unctions   Functions Print, copy, scan Printing specifications   Pr..
29,900.00บาท 27,900.00บาท
ไม่รวมภาษี: 27,900.00บาท
เครื่องพิมพ์มัลติฟังก์ชั่นเลเซอร์ สี Samsung MultiXpess SL-X3220NR MFP
Functions   Functions Print, copy, scan Printing specifications   P..
89,000.00บาท 79,000.00บาท
ไม่รวมภาษี: 79,000.00บาท
เครื่องเลเซอร์ปริ้นเตอร์ SL-M3820ND ProXpress Laser Printer
Functions   Functions Print Specifications   Print speed black: ..
8,900.00บาท 7,900.00บาท
ไม่รวมภาษี: 7,900.00บาท
SFP/LC(SM) Fiber 1.25G, Singlemode, 1310 nm., 10 km.
อุปกรณ์  SFP LC(SM) โมดูล สำหรับเชื่อมต่อกับไฟเบอร์ออพติค ความเร็วสูงสุด 1,250 Mbps แบบซิงเกิ้ล..
3,531.00บาท 1,487.30บาท
ไม่รวมภาษี: 1,390.00บาท
Zyxel PLA4201-PACKII 500 Mbps Mini Powerline Ethernet Adapter
Zyxel PLA4201 เป็น Powerline Adapter/Homeplug ใช้งานเครือข่ายผ่านสายไฟในบ้านหรืออ็อฟฟิศ โดยไม่ต้อ..
1,982.00บาท 1,650.00บาท
ไม่รวมภาษี: 1,650.00บาท
Zyxel PLA4231 500 Mbps Powerline Wireless N Extender
ZyXEL PLA4231 เป็น Powerline Adapter/Homeplug แบบ ใช้งานเครือข่ายผ่านสายไฟในบ้านหรืออ็อฟฟิศ และกร..
3,416.51บาท 1,808.30บาท
ไม่รวมภาษี: 1,690.00บาท
ZyXEL PoE12-HP
การเชื่อมต่อเครือข่ายแบบสายก็ยังมีความจำเป็นอยู่สำหรับการใช้งานกับบางอุปกรณ์ เช่น IP phones, IP came..
2,022.30บาท 1,701.30บาท
ไม่รวมภาษี: 1,590.00บาท
ระบบโดย OpenCart
:: บริษัท พลายซิสเตมส์ จำกัด :: © 2019 | ภาษาไทยโดย Opencart2004