สินค้าโปรโมชั่น

แสดง: สินค้าพร้อมรายละเอียด / เฉพาะสินค้าไม่มีรายละเอียด
แสดง:
จัดเรียงโดย:
ACCESS POINT ZYXEL NWA5121-NI
The ZyXEL NWA5120 Series 802.11 a/b/g/n Unified Access Point is a highly future-proof WLAN solution ..
6,848.00บาท 4,590.30บาท
ไม่รวมภาษี: 4,290.00บาท
ADSL2+ Modem Router with 1-Port RJ-11, 1-port UTP 10/100 Mbps
อุปกรณ์ Broadband Modem ADSL2+ มาพร้อมด้วย 1 พอร์ท 10/100 Mbps แบบ RJ-45 เพื่อใช้งานเชื่อมต่ออินเทอร..
845.30บาท 694.43บาท
ไม่รวมภาษี: 649.00บาท
IBM I340-T2 Intel Gigabit Ethernet Dual Port Server Adapter 10/ 100/ 1000Mbps PCI-Express 2 x RJ45
Learn more about the IBM 49Y4230 Model Brand IBM Model 49Y4230 Details S..
7,212.87บาท 5,617.50บาท
ไม่รวมภาษี: 5,250.00บาท
Linksys LGS105 - 5 Ports 10/100/1000 Mbps Unmanaged Desktop Gigabit Switch, Metal case
รายละเอียดย่อ อุปกรณ์กิกะบิตสวิทช์ 5 พอร์ท 10/100/1000 Mbps แบบ RJ-45 เหมาะสำหรับใช้งานเพื่อเชื่อมต..
2,129.30บาท 1,594.30บาท
ไม่รวมภาษี: 1,490.00บาท
Mini GBIC SFP Transceiver, 1000Base LX Singlemode (SMF)
อุปกรณ์มินิจีบิค 1000 Mbps Gigabit Ethernet LX สายไฟเบอร์ออพติคแบบซิงเกิ้ลโหมด (Singlemode), หัวต่อแ..
5,457.00บาท 3,370.50บาท
ไม่รวมภาษี: 3,150.00บาท
SFP/LC(SM) Fiber 1.25G, Singlemode, 1310 nm., 10 km.
อุปกรณ์  SFP LC(SM) โมดูล สำหรับเชื่อมต่อกับไฟเบอร์ออพติค ความเร็วสูงสุด 1,250 Mbps แบบซิงเกิ้ล..
3,531.00บาท 1,487.30บาท
ไม่รวมภาษี: 1,390.00บาท
Zyxel GS1910-48 48-port GbE Smart Managed Switch with 4 Open SFP slots
GS1910-48 48-port GbE Smart Managed Switch ประเภทของอุปกรณ์          ..
20,437.00บาท 16,517.59บาท
ไม่รวมภาษี: 15,437.00บาท
Zyxel PLA4201-PACKII 500 Mbps Mini Powerline Ethernet Adapter
Zyxel PLA4201 เป็น Powerline Adapter/Homeplug ใช้งานเครือข่ายผ่านสายไฟในบ้านหรืออ็อฟฟิศ โดยไม่ต้อ..
1,982.00บาท 1,650.00บาท
ไม่รวมภาษี: 1,650.00บาท
Zyxel PLA4231 500 Mbps Powerline Wireless N Extender
ZyXEL PLA4231 เป็น Powerline Adapter/Homeplug แบบ ใช้งานเครือข่ายผ่านสายไฟในบ้านหรืออ็อฟฟิศ และกร..
3,416.51บาท 1,808.30บาท
ไม่รวมภาษี: 1,690.00บาท
ZyXEL PoE12-HP
การเชื่อมต่อเครือข่ายแบบสายก็ยังมีความจำเป็นอยู่สำหรับการใช้งานกับบางอุปกรณ์ เช่น IP phones, IP came..
2,022.30บาท 1,701.30บาท
ไม่รวมภาษี: 1,590.00บาท
ZyXEL ZyWALL-USG-50
อุปกรณ์กิกะบิท VPN / Load Balanced Router รองรับการทำงาน IPSec VPN 10 ช่อง (10 Tunnels), SSL VPN 2 บ..
15,515.00บาท 11,235.00บาท
ไม่รวมภาษี: 10,500.00บาท
ระบบโดย OpenCart
:: บริษัท พลายซิสเตมส์ จำกัด :: © 2017 | ภาษาไทยโดย Opencart2004